Home . PICHA ZA UCHI, UTUPU NA NGONO ZA MASTAA WA BONGO ZAANIKWA.!!

PICHA ZA UCHI, UTUPU NA NGONO ZA MASTAA WA BONGO ZAANIKWA.!!

1

Kadri siku zinavyozidi kwenda vinaibuka vyanzo kibao vinavyosababisha kushamiri kwa ngono za wazi mbele ya maelfu ya wananchini wa Tanzania. Kipindi kifupi kilichopita kupitia magazeti ya Global Publishers tuliona katika ukurasa wa mbele ukionyesha picha za waigizaji maarufu wa filamu hapa Tanzania yani “Wema Sepetu na Aunt Ezekiel” wakiwa wameacha sehemu zao za siri nje nje.

Lakini kutokana na watanzania kutovumilia na kutozoea kuona mambo hayo hadharani, vyombo vya habari pamoja na wananchi walianza kunong’ona wazi wazi, kitu ambacho kiliwafanya mastaa hao wajihisi aibu na kuamua kuwaita waandishi wa habari na kuwaomba watanzania msamaha kuwa hawatorudia kuvaa vile.

Ukitupilia mbali skendo za baadhi ya wasanii wa filamu wa zamani waliokuwa wauzaji wazuri wa magazeti ya udaku kama NORA na SINTA na wengine ambao ndio walifungua wigo wa kung’ara katika sanaa kwa kuandikwa vibaya, sasa wanaong’ara kwa sasa ni aibu tupu.

Nimekuwa nikifuatilia magazeti kwa ukaribu sana, baada ya sakata la Wema na Aunt Ezekiel kufifia liliibuka lingine japokuwa halikushika chati sana lakini ni moja ya njia ya uhamasishaji wa ngono Tanzania.

Kupitia gazeti moja la Global Publisher lilitoa picha za muimbaji wa muziki wa mduara nchini ..SHILOLE akionekana jukwaani akiwa hajavaa nguo za ndani, mapozi aliyokuwa akiwawekea watanzania walitosheka….labda huenda huo mtindo huo ukawa ni asili ya mduara, lakini kama ninavyojua asili ya mduara sio kutovaa nguo za ndani tena hadharani!!!

Kizifashion Online Ad copy

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here