Home MARAFIKI MCHUMBA MPENZI Natafuta Mume Wa Kunioa, Marafiki, Mchumba Wa Kike / Kiume

Natafuta Mume Wa Kunioa, Marafiki, Mchumba Wa Kike / Kiume

4
Mchumba e1526294086491
Mchumba e1526294086491

Natafuta Mume Wa Kunioa, Marafiki, Mchumba Wa Kike / Kiume

Nahitaji Mwanamke Yeyote atakayeridhika kuwa Nami. Nipo Morogoro, umri
wangu ni 24.
+255625963901

Naitwa Joseph ni degree graduate UDSM nipo Dar es salaam natafuta marafiki Jinsia zote wa kubadilishana mawazo mawasiliano yangu ni 0756409099/0656853296

Natafuta mume wa kunioa alie siriz! umri kuanzia 28-35, dini yoyote, kabila lolote ilimradi awe anamwogopa Mungu, umri wangu 26, niko Moshi, loren@gmail.com, 0766717864

Natafuta marafiki wa kuchati nao wakike na wakiume umri 18-22 check me out on nashonmr@yahoo.com

Natafuta Mchumba, Mpenzi, Marafiki, Mke Wa Kuoa, Mume

I’m a single man aged 28yrs looking for a real and serious Woman aged 18-42 with whom I’ll be in the lest of my life. Professional Workers, intelligent, non alcoholic users, obedient, sibagui dini wala kabila and ukiwa Dar your highly encouraged to contact me on whatsapp 0782 134124

Niko serious natafuta msichana mzuri mwny K kubwa, sipendi kabsa zinazobana. Aliye tyr anitumie namba yake kweny email hii, pj560033@gmail.com

Naitwa erick, natafuta rafiki wa kike wa kubadilishana mawazo. Umri
wangu miaka 28 yeye pia awe na umri huo kushuka chini. Contacts:
0757650433

Nina mwitaji Mume ambaye anajua thamani ya Mke, kwangu naelewa thamani ya Mume, awe ni mtu wa makamo mwenye umri kuanzia miaka 55 kuendelea, Mwamerika sawa tu, Jobura23@gmail.tz

WANAOTAFUTA MARAFIKI NA MAHUSIANO HAWA HAPA.

Naitwa emanuel niko kimanjaro apa natafta rafiki wa kike umri 20-25ajiheshim no yang ni 0711755196 na whatsap pia

Mimi Tony wa dar nipo chuo kikuu umri miaka 22 natafuta msichana alietayar kwa mapenz ya kweli……miaka si chini ya 18 ….anicheki kwa namba 0622 079 452

Audio: Neyba – Ahadi Ya Kweli – Download

Am a lady of 24 years old, and looking for a man of 28-38 years of age who has a job, ready to test HIV and he must be a Christian…If you are ready call me in 0752541581

Naitwa Gibson natokea Mbeya natafuta rafiki wa kike umri 19-26. Nipo single ukiwa tayari contact 0625716719.

naitwa Camilius natafuta rafiki wa kike nicheki 0744620729

Mpenzi Dating, Marafiki Chat Bongo, Mchumba Kike/kiume

Naitwa Peter manon nipo Geita umri wangu 23 natafuta mchumba wa kike
aliye tayar tuwasiliane 0756983419

Naitwa kelvin Nipo Dar natafuta mchumba Kati ya miaka 18-24 my no 0769899601

Hello naitwa mercy nik arusha mto wa mbu natafuta marafiki wa kuchat nao wawe na hofu ya mungu no yangu ni 0758053282

HELOOOUW…!!
MAMBO VIPI?
BY NAME IDRISA AGE 26 NIPO MOROGORO TOWN..

NINGEPENDA SAANA KUMPATA MWANAMKE WA MIAKA KATI YA 28 MPAKA 40,SI KWA AJILI YA KUNILEA NA KUPELEKEA KUMUITA JIMAMA HAAPANA KAMA KULELEWA NIMELELEWA SAANA NA WAZAZI WANGU VYA KUTOSHA..,ILA NATAKA TUWE WAPENZ,MARAFIKI N.K ILI TUYAJENGE NA KUPEANA MUONGOZO KTK MAISHA NA AWE TAYALI KUPIMA AFYAA..

KWA ALIYE TAYALI ANICHEKI SMS/CALL +255742787345

Audio: LavaLava ft Young Dee – Natafuta – Mp3

NAMBA YA WHATSAPP NITAKUPA TUKIFAHAMIANA VIZURI..
ILA NAPENDA KUWA NA FURAHA MUDA WOOTE.

Naitwa Khatib nipo Dar, natafuta mchumba awe dar, umri wangu ni miaka 31 na nahitaji wenye umri kati ya miaka 25 mpaka 40, awe na heshima na awe mvumilivu maana vyuma vinataka kuvunja mifupa. Tuwasiliane 0752338000 au 0676333936

Mm ni mwanamke miaka 30 nimwajiriwa serialin matadors mume aliye serious kwa ishu ya ndoa umri uwe Zaid ya 30 pia uwe na shughuli yoyote ya kukuongezea kipato sitaki utani kama upo Tayar namba 0621863544

Download Isha Mashauzi – Thamani Ya Mama – Mp3

Habari zenyu!! majina Zangu JOHNSON JOHN,
Natafuta Mupenzi atakae pelekea mapinduzi makubwa katika maisha
Akuwe na busara na Hekima
Umri kati ya 35 – 40
Kwa Masiliano 0658372121

NB:- Usitumie hizo mawasiliano kwa Majaribu,
Ukuje kwa dhamira muzuri.

naitwa humphrey kisanga,nipo dar.natafuta mpenzi wa kike kwa mashauriano zaidi.naona nimeeleweka.0625612821.umri usipungue 28.its better to be open am not hooligan.

Audio: Alicios ft Khaligraph Jones – Ya Nini – Mp3

Hi, My name is Amar from Dar es salaam, 29 yrs old, I’m very interested looking for the best friends who can share ideas with me. Honestly, I like people who respect, admire and cherish themselves. Who has vision, mission and target on his/her life. Who can manage her/his own skills form ZERO to HERO shortly no matter what situation is.

Contact me: Tel: 0654 028 112 / 0785 028 112
Email: khankhamis@gmail.com

I’m Denny from Dar na miaka 27 natafuta mpenzi ,awe na umri wowote and ready for serious relationship my number 0782 134124 and my email dessinyp@gmail.com

Ochu Sheggy – Mabusu Ya Yuda – Download Mp3

Hello,
Naitwa HAMIS wa ARUSHA kwa MUROMBO miaka 25
Natafuta mchumba wa kike awe muislamu , na mcha MUNGU na mwenye upendo wa zati
Awe mrefu umbo la wastani rangi yoyote, AWE ANAISHI ARUSHA
Kwa aliye serious tuwasiliane no. 0624010912

Natafuta rafiki wa kike wakubadilisha naye mawazo. Ninayo miaka 50. Awe na umri wa kati ya miaka 38 adi 45. Awe mkristo na mkweli. Namba yangu +41772055820.

Asante

Naitwa edmund nipo dar nina miaka 23 natafuta mpenzi wa kike awe na umri miaka 18 hadi 23 awe na mapenzi ya kweli na anaejua thamani ya mpenzi anitafute kwa namba 0654 228579 au 0758 172179 au kwa email edwardrisso8@gmail.com hata akiwa na mtoto mmoja anitafute

Hi, am Ezborn am looking for girlfriend aged 22-24ys old, I’m man with Clinical medicine, pls contact me 0758121305.

Vanessa Mdee ft Cassper Nyovest – Pumzi Ya Mwisho – Mp3

Mum n kijana nuna umr wa miaka 21. Ninamalzia diploma ya ENGINEERING pale NIT. natafuta mchumba wa kike ,tuoane baadae. Vigezo:umr miaka 18-25.awe muislam ,elim kuanzia form 4.. Aliye tayar antafte 0625652174. Ntamtaji jina na kujuana zaid

Natafuta mchumba na rafiki pia awe na mawazo ya kujenga na sio kubomoa.. 0756408840 whatsapp/calls

Mimi n mwanaume nina miaka 21.naish morogoro. Natafuta narafki wa kike umri wowot tujenge urafk na kutambuana zaid ntafute kwa namba 0625652174

Matokeo Ya Kidato Cha Nne / Form Four Results 2017

ninaitwa muddy natafuta marafiki wa kike wa kuchati nao, email yangu mpendamuddy@gmail.com

Naitw Jackson nina miaka 22, natafuta rafiki wa kike yan atakuw kama mchumba umri kuanzia miaka 17 na kuendelea awe mwaminifu anitafute 0745231693

Naitwa mark naishi dar umri 27 msomi elimu ya chuo natafuta msichana wa kuoa umri chini ya 27 awe mwalimu au mfanyabiaahara awe msomi atleast 4m4 mweupe mnene kidogo na awe na uhitaji wa ndoa wachaga,rwanda na kenya ni kipaumbele yeyote aliye tayari aniyafute kwa +254759019043
+255718080425
marcochusi225@gmail.com

Naitwa vincent natokea njombe Natafuta rafiki wa kike awe na umri kuanzia miaka 18 had 20 mim nina umri wa miaka 24…kwa lengo la kuanzixha urafiki wa karibu..anitafute kwa namba 0757913081

Pascalia,umri miaka 20 natafuta mchumba wa kunioa cyokuncheze.Umri miaka 24,kabila haijalishi mahali daar es salaam, Namba yangu ya simu n 0787074520

Am looking for a husband to be, kabila mostly mchagga, ajue kutafuta Pesa ,well educated, smart, somehow good looking, mcha mungu, ajue kuheshimu na kua mwaminifu sizui kunywa but iwe kwa kiasi, my no 0679396560

Naitwa Erick Naishi ARUSHA Umri Wangu 20,Natafuta Mchumba Umri Kwanzia
18-25 Nae Awe Anaishi Arusha Anitafute Kwa Namba 0744753455

On 10/9/16, Erick Wa Milazo <erickwamilazo@gmail.com> wrote:
> Naitwa Erick Naishi Arusha Umri Wangu 20,Natafuta Mchumba Awe Na Umri
> 18~20 Na Awe Anaishi Arusha Anitafute Kwa Namba 0656462488

Mwanamke anayetafuta Mme awe MTU mzima umri miaka 40 had I 50 nitafute kupitia 0629151634

Naitwa Paulo natafuta mchumba wa kike ambaye baadae atakuja kuwa mke wangu awe mkristo mwenye hofu na mungu pia awe mwaminifu awe siliasi na maisha ya kuolewa namba yangu ni.075240219

Tabia Dadi, Natafuta marafiki wa kuchat nao, mawasiliano 0656908914

XXL Clouds Fm Interview – Ruby Aomba Msamaha Live

Natafuta rafiki wa kiume ambae badae tuje kua wachumba na Hatimae kama tutaaminiana tuje kua Mke na Mume…naitwa marietha naishi dar.

namba yangu ya simu ni 0654191006 kama utakua dar ingekua vizuri zaidi.

Naitwa Innocent natafuta mchumba wa kuoa asizidi miaka 25 anitafute kupitia namba 0764 40688

Naitwa Rojas Masaki nipo Arusha mjini nafanya kazi namtafuta rafiki wa kike wa umri kati ya miaka 20-40 ambaye nitamtunza vizuri bila tatizo. Ninafanya kazi na Mungu amenijalia.Sina UKIMWI wala situmii pombe
wala sigara. anitumie email: masakirojas@yahoo.com na simu 0624914299

Naitwa happy natafuta marafiki wa kiume kwa ajiri yakushea mawazo mbalimbali. Umri 24-50 mawasiliano 0673160512

Natafuta rafiki wa kike ambaye tutashare mawazo ya kibiashara,awe tayari kuwekeza nami minipo Dodoma na nimeajiriwa pia nimfanyabiashara ninachohitaji ni ambae atakubali kushare nami kibiashara na awe na mtaji wa kutosha,namba ni 0714 964478 au 0755 874130,Jina ni Deo

Mwanamke MTU mzima umri 40 hadi 50 anaetafuta Mume anicheki kwa Namba 0629151634

majina:kevin malaho.
Jina la utaani:calvin ama calvo.
Miaka:21.
Dini:mkristo
taifa:kenya.
Maeneo:kakamega.
Ajira:nimeajiriwa kwenye idara moja ya serikali ya kenya.
Nambari ya simu:0797230712.
Tatizo au shida yangu:natafuta mtoto wa kike wa umri kuanzia miaka 18
hadi 21 hawe mpenzi na pia mchumba wangu wa maisha.kama wa mtoto wa
kike na unaweza kunihitaji ama hunanihitaji nipigie simu ama niandikie
ujumbe mfupi kwa hii nambari ya simu 0797230712

My name max kutoka dar nimeaso sana kutafta mchumba nasnaga bahat yakupendwa……
Natafta mchumba wakike
Miaka yangu 18.
Nayeye awe nayangu kushuka chini….
Nahaidi kumueshmu na kumtunza
Awe mwaminifu….
Na oof yamunngu na muaminifu
My no
0742278815

Naitwa Julius Kasivu kutoka kwale county Kenya ninatafuta msichana mzuri mwenye heshima kuanza miaka 18-22 kwa kuwa Mimi Niko na miaka 23 na namaliza masomo yangu ya chuo na kuwa mwalimu mwaka ujao namba yangu ni 0790835121

Hi guys naitwa jack ni mkristo RC.nna miaka32,sijawah kuolewa,elimu yngu ni chuo,natafuta mwanaume mkristo mkatoliki ambae anamcha mungu na amepata sakrament zote isipokua ya ndoa,awe na umri kuanzia 32-40 elimu kuanzia form six,rangi na kabila lolote,awe mwenye mapenz ya dhat na awe serious na maisha,mungu akitujalia tufanye maisha,noelamam15@gmail.com

TUMA SMS YAKO YA KUTAFUTA KWENDA: kizobrax36@gmail.com

For Trending Fashion Styles, Click Here

4 COMMENTS

  1. I’m Don, a man with 24years, Christian and university graduate holding a Bachelor degree , by this time am working and living in Mwanza, i need a serious relationship with a 18~24 girl around a region who isself aware, confident and planning our future with self commited promises… in the whole time from fiance to marriage, shemust have a college education atleast, or she is working like Enterpreneurship issues, or on process of college Completion. Am serious and ready to create and build strong and commited relationship, we have grown, time for deciding right decisions for personality altitude is now, no more cheatingon maturity…contact me for serious ones feel to text or call 0693385848. Thank you…

  2. naitwa Beni Niko songea mjini natafutata wa kuoa awe na umri kuanzia miaka 18-28 had 30 asiwe mwembamba au bonge awe na shepu na nia na awe tayar kuish na mm 0762849143 / 0719855040

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here