Home MARAFIKI MCHUMBA MPENZI WANAOTAFUTA MARAFIKI NA MAHUSIANO HAWA HAPA.

WANAOTAFUTA MARAFIKI NA MAHUSIANO HAWA HAPA.

71

Naitwa Kenny, Umri miaka 27, Natafuta mpenzi wa kike umri kati ya miaka 17-23 kwa ajili ya mahusiano na kujenga familia, awe anaishi Morogoro, Pwani, Dar es salaam. Check me at +255625957647.

Hae!! were you really serious? am luking 4 a beautful younger lady aged btn 18 $ 20 for dating, am at kitale kenya just winding up with ma degree course at kitale campus. any lady ready get me on 0738119005, am luking forward for ua feedback, kindly reply!!!

natafuta marafiki zangu tuliomaliza darasa la saba mwaka 2012 shule ya okaoni primary school moshi kilimanjaro kama yupo anitafute kwa namb 0754410560 .bado nawakumbuka sana rafiki zangu

Naitwa Leonald Misalaba natafuta mchumba wa kuoa asizidi miaka 25 ntafute kupitia namba 0787031369au 0765109794

naitwa mustafa nmezaliwa 80 mfanya biashara ndogondogo natafuta mwamke wakuishinae namba 0719227699

Tito natafta marafki wa like 2 wenye umri wa miaka kuanzia 17 hadi 22 nitafute kupitia number 0745359149 nipo mwanza nyegezi

Naish arush natafut marafk wa jinsia zote naitw headneck 0769461055 whtspp

Naitwa Bertha, Natafuta Marafki Wa Kuchart Nao, Na Kubadirisha Mawazo, Number0762282809

zuberi wa dar natafuta malafiki wa kuchat 0716915828 sms zitajibiwa

naitwa benedicto p kazimili naishi sengerema mwanza umri wangu miaka 21 natafuta mchumba wa kike awe naumri miaka 18/20 ,anitafute kwa namba 0629050387

naitwa junio natafuta mchumba awe mwaminifu mwenye hekima mpole mkarim naaweanamiaka19au20arietayali anitafute kwanamba0759755842

Naitwa Victor From Arusha Natafuta Mchumba Wa Kuoa Awe Mrefu Kiasi Maji Ya Kunde Au Mweupe Namba Zangu 0759756339

Hi naitwa rodah natafuna mchumba mwenye ako sirouse na .maisha niko kakamega niko na 24 yrs sasa yeye pia awe na 27 kuendelea !?number 0720678026

hy am mary natafuta rafiki mvurana 0711145804

Natafuta girlfriend umri wangu ni miaka 23 na muhitaji mwenye umri wa miaka 17,18 Mwisho ishirini anayejiamini asiwe muoga kupima haijalishi sura napenda tabia 2 sura hata kobe anayo namba ni:0687662742 Sina kazi mjasilia mali.

Veronica Michael Simion natafuta marafiki wa kuchat nao na kubadilishana mawazo wa jinsia zote namba yangu0759609849

Naitwa kola kasmil
Natafuta mpenzi wa kike, Mimi sibagui wala sichagui sura ilimladi 2 awe mwaminifu,mwenye mapenzi ya dhati napia mwenye hofu ya mungu
namba yangu ni

0685191898

I’m lsaac from Nairobi niko na miaka 28 natafuta mpenzi ,awe na umri wa chini ya miaka 25yrs and ready for serious relationship my number 0710847118.

Naitwa fety napnda marafk haxa wakiume umr wwt napnda ctory za mapnz atakay kuw tay whatsap+96891961298

Hi…My name is Charles,am 30years old,am Stil Searching a Girlfriend,if u Dont Mind Please Call Me 0655554094 For More Details About Me.But Note This: Am Very Serious On This.Thenks U 4understand What I Tolking About.

Pauline Kandihabi Natafuta rafiki wakuchart nae kubadilishana mawazo awe mstarabu, mkweli, mwenyebusara, anaejiheshimu, mkristo mwenye hofu ya mungu umri miaka 35-43 mwenye sifa hzo tuwasiliane no 0715 262698

Naitwa Betty. Nakaa Dar. Natafuta Mchumba Mwenye Upendo Wake. Pia Anaye Muogopa Mungu. Pia Awe Mwaminifun Kwenye Mapenz. Namba Ya 0675406533.Pia Mwanaume Awe Mwenene Kidogo. Pia Awe Anakifua Kizuri. AweMweupe Waasani. Pia Awe Mrefu Waasan

Mary Trizah natafuta mchumba me nina miaka 20 yake iwe miaka 28 kurudichini 0711145804

Stanford Sanga natafuta mwanamke wa kuoa awe na miaka 19-25 awe maji ya kunde ulfu wastan kwa atakae kua taali anitafute kwa :0753048021/0673048021

naitwa mbwana nipo bagamoyo ya pwani natafuta shuga mammy la kunilea nina miaka 22 nina uzoefu na ii kaz alie kua tayar anichek kwa namba ii 0716 304798

Kwa Jina Naitwa Shaban. M.Rashidi Natafuta Mchumba Wa Kike Umri Miaka 2ohadi 25 Elimu Kidato Cha Sita Awe Mwalimu Au Askari Magereza Au Nesi Asiwe Mweupe Sana Maji Yakunde Mrefu Sm I8o Apatikane Ndani Ya Tanzania Nzima Namba Yangu Ni 0786274116AU 0758029202

TUMA SMS YAKO YA KUTAFUTA KWENDA: [email protected]

Kizifashion Online Ad copy

71 COMMENTS

  1. natafuta mwanamke mzuri wa kuoa awe na kazi nzur pia awe na shepu nzur umri ni 21 mpaka 26 mm niko arusha umr wang ni miaka 26 namba yang ni 0675574346 na kwa jina naitwa jackson ,

  2. KWA ALIE KANDA YA ZIWA TU!
    Naitwa John, nipo mwanza natafuta mchumba ambae baadae atakuwa mke,umri kuanzia 22 hadi 35.
    sibagui dini wala kabila, pia elimu angalau kuanzia kidato cha nne na kuendelea. Kwa alie tayari tuwasiliane kwa 0745031876 au email [email protected] ujumbe wowote utajibiwa.

  3. umri wangu miaka 26 sina kazi lakini nime maliza mafunzo ya udereva bado sija pata ajira naishi morogoro na tafuta mke wakuowa Awe na sifa zifuatazo 1.awe mrembo 2.awe na mapenzi ya dhati 3.awe na heshima kwa mume 4.awe mruguru au mpogoro 5.awe mkristo mcha mungu umri kuanzia miaka 16 hadi 25 namba yangu ni 0623601738

  4. nahitaji mume mkristo. umri 32-38. Urefu 160cm na kuendelea.
    muajiriwa. elimu degree. akiwa na mtoto m1 sawa.
    asitumie kilevi chochote. Awe mtanzania.
    tayari kupima HIV.
    kuhusu mimi: ni mwanamke. umri 30. Nimeajiriwa. elimu degree. ni mkristo.

  5. nahitaji mume mkristo. umri 32-38
    elimu. degree. awe Nimeajiriwa. urefu 160cm. tayari HIV test.
    akiwa na mtoto m1 sawa.
    kjhusu mimi ni mwanamke umri 30. Nimeajiriwa

    Meseji tu. 0674 247031.

  6. NAHITAJI MUME MKRISTO. umri 32-38. urefu 160cm na kuendelea. muajiriwa. mkweli. elimu degree. mtanzania. tayari kupima HIV. Awe na mapenzi ya dhati. asitumie kilevi chochote. akiwa na mtoto m1 sawa.
    Kuhusu mimi umri 30. Nimeajiriwa. rangi: maji ya kunde. Meseji tu. 0674 247031.
    Kwa aliye na vigezo tajwa.

    • Hi Lebi naitwa Sam ni mwl wa Secondary Mwanza mjini,sina mke,sina mtoto Nimeona post yako hapo Kizobrax na ninaomba tuwe marafiki na baadae tuwe wachumba If your interested pliz reply Thanx

  7. Naitwa John natafuta binti mzuri awe mkristo mwenye kiu cha kutamfuta mungu. Umri si zaidi ya miaka 27, awe na upeo mzuri wa kujiajiri na kumiliki biashara. nitumie msg kwenye 0673947457

  8. Ndunguru called ADAM 25 YEARS OLD I LIVE MY fiance MTWARA NATAFU places to live NAE SICHAGUI RELIGION AND AWE AND MUCH whiter 1.AWE FOLLOWING CRITERIA OR DARK CHOCOLATE AND WILL REALLY 2.AWE 3.AWE narrow minded 4.AWE TERM IS NOT VERY MUCH 5. AIDS TESTING AWE WHO ALREADY READY ANICHEKI FACEBOOK

  9. Naitwa Amphley Mjuni natafuta mchumba umri miaka 25-28 mm nina miaka 28 awe ni mkiristo akiwa mrutheli itapendeza zaidi awe ni mwanamke mwenye tabia nzur, awe ameajiliwa au hana kaz fresh tu sababu mm natafuta mke wa kuoa na cyo kwamba nataka kuoa kaz ya huyo mwanamke kwa aliye tayar anitafute kwa namba 0768436908/0718246062 mimi naishi dar es salaam sms znajibiwa pia

  10. Maelezo Binafsi:

    Hi!

    Mimi Ni Mwanaume, Nna Elimu Ya Chuo Kikuu Shahada Ya Kwanza (Degree),
    Natafuta Rafiki wa Kike (Mwanamke) wa Kubadirishana Mawazo,

    i. Mwenye Msaada wa Mawazo Zaidi na
    ii. Mwenye Kumwogopa Mungu,
    iii. Mwenye Mawazo Yanayojenga
    iv. Awe Amesoma walau Akaelimika
    v. Asiwe Ameolewa
    vi. Asiwe kwenye Mahusiano Mengne
    vi. Asiwe Mtumiaji wa Kileo Chochote yakiwemo Madawa ya Kulevya na Asiwe Mvutaji wa Sigara
    vii. Awe Mkweli Na Asiwe Mbinafsi
    viii. Awe Mwenye Kujitambua na Kujielewa
    ix. Asiwe Mpenda Pesa ila awe Mpenda Maendeleo Kwanza

    Anitafute Kupitia:

    Email: [email protected]

  11. I’m Don, a man with 24 years, Christian and university graduate holding a Bachelor degree with Ed, living in Mwanza, i need a serious relationship with a 18~24 girl who is self aware , confident and planning our future with self commited promises… in the whole time from fiance to marriage, she must have a college education atleast, or she is working like Enterpreneurship issues, or on process of Completion. Am serious and ready to create and build strongand commited relationship, we have grown up so no more cheats…contact me for serious ones , Thank you… 0624 003 106

    • Naitwa Kelvin natafuta girl friend awe mzuri,mwaminifu na muwazi kama nilivyomimi umri awe kati ya 18-23 0743015174 Mambo tutafahamiana zaidi tukizidi kuwasiliana…Nahaidi kumpenda kwa moyo wangu wote

  12. Jamani huu siyo utani
    Nahitaji mwanamke wa kuoa niishi nae milele. Awe na miaka kuanzia 18 hadi 29.
    Nina miaka 30. Sijawai kuoa wala sina mtoto.
    Sichagui dini rangi, wala kabila.
    Namba zangu ni 0656385877 au 0787198217

  13. Naitwa Adam Ndunguru Naishi Mtwara Natafuta Mchumba wa kihaya Wa Kuishi Nae Awe Mcha Mungu Umri Kuanzia Miaka 18 hadi 25 Awe Mweupe Kiasi Na Awe Na Mapenzi Ya Kweli Asiwe Mpenda Pesa Mapenzi Ya Pesa Mimi Siya Wezi Namba 0628181564

  14. Naitwa Dennis nipo simple, cool, smart, humble, cherish and polite as well as educated. Natafuta marafiki wa kike wa kuchat nao na kubadilishana nao mawazo my number chek mi in watapp number 0782 134124.

  15. NAITWA MATHAYO NDUNGURU UMRI WANGU MIAKA 26 ELIMU YANGU KIDATO CHA NNE PIA NIME ITIMU MAFUNZO YA UDEREVA BARAKA TUTORIAL COLLEGE KAZI YANGU KWASASA NIKUKODISHA GARI NATAFUTA RAFIKI WAKIKE AMBAYE BAADAE AJE AWE MKEWANGU AWE NA SIFA HIZI 1.AWE NA ADABU NA UTII 2.AWE MKRISTO 3.AWE MWEUPE KIASI 4.MFUPI KIASI 5.UMRI WAKE KUANZIA MIAKA 18 HADI 24 6.AWE MPOLE NA MNYENYEKEVU ALIYE TAYARI ANITAFUTE NAMBA YANGU NI 0628181564 AU FACEBOOK MATHAYO NDUNGURU

  16. My name is Josephat 36yrs old living in temeke dar (tz)looking for a partner (woman)to share life with.am average in size not extremely weighing, single and working somewhere. Average in earnings. I like woman who is civilized and open minded of whatever nature.my phone 0625612821

  17. NAITWA MATHAYO NDUNGURU UMRI WANGU MIAKA 26 ELIMU YANGU KIDATO CHA NNE PIA NIME ITIMU MAFUNZO YA UDEREVA BARAKA TUTORIAL COLLEGE KAZI YANGU KWASASA NIKUKODISHA GARI NATAFUTA RAFIKI WAKIKE AMBAYE BAADAE AJE AWE MKEWANGU AWE NA SIFA HIZI 1.AWE NA ADABU NA UTII 2.AWE MKRISTO 3.AWE MWEUPE KIASI 4.MFUPI KIASI 5.UMRI WAKE KUANZIA MIAKA 18 HADI 24 6.AWE MPOLE NA MNYENYEKEVU ALIYE TAYARI ANITAFUTE NAMBA YANGU NI 0628181564 AU FACEBOOK MATHAYO NDUNGURU

  18. Hello … .. . Just here looking for a serious female friends
    I’m 25 & a university graduate ..no job yet …
    I could have a group of non virtual friends but you’re the most valued one once you’ll text me …

    Any age range ..you’re welcome.
    WhatsApp chat or call +1 518 318 3774
    Email: [email protected]

  19. Naitwa Junior naish dar, natafuta mchumba awe na umri miaka 22-28, awe mkristo na awe na tabia nzur na awe mwanamke atakayekuwa tayar kumpenda mwanangu, mm na mtoto mmoja kwa aliye silias anitafute kwenye namba 0789617240.

  20. Ninaitwa Khatib, nina miaka 31 sasa, ninahitaji mwanamke mwema, mcha Mungu kama mimi, mwenye tabia nzuri na mwenye umri kati ya miaka 25 hadi 30 wa kuoa. Nitafute kwa namba 0752338000 au 0621036802

  21. Naitwa Iman (Sio jina halisi) mwanaume umri wangu miaka 30, mwajiriwa serikalini kazi yangu daktari natafuta mwanamke wa kuwa nae maishani (mke) mwenye sifa zifuatazo
    1. Muislam
    2. Umri 22 hadi 28
    3. Asiyewahi kuwa na ndoa au mtoto
    4. Mwajiriwa (serikalini au sekta binafsi)
    5. Asiyetumia kilevi chochote
    6. Mwenye mapenzi ya kweli na dhati
    Aliye tayari anitafute kupitia [email protected] au 0624074649

  22. Naitwa Ian (28) naishi Dar, nimejiajiri, elimu yangu ni diploma, natafuta mwanamke mwenye umri kati ya miaka 20 mpaka 37 au 38 kwa ajili ya urafiki na kushauriana mambo tofauti tofauti yahusuyo maisha na ikitokea bahati nzuri tukapendana tuwe wapenzi kwa maana mimi nipo single, cha kuzingatia tu awe mkweli, mnyenyekevu, mwenye tabia njema na moyo wa upendo na mtulivu, pia asitumii kiveli chochote nisingependa atumie maana mimi situmii na mwisho awe mwenye hofu ya Mungu.

    Kwa mwenye uhitaji.
    Tuwasiliane kwa email yangu:-

    [email protected]

    Quote: Friends show their love in times of trouble, not in happiness.